ஜனாதிபதி விசாரணை ஆணைக்குழுவின் கால எல்லை இன்றுடன் நிறைவு!


424258236312549010908536181பாரிய மோசடிகள் தொடர்பில் விசாரணை செய்யும் ஜனாதிபதி விசாரணை ஆணைக்குழுவின் கால எல்லை இன்றுடன் (03)நிறைவடையவுள்ளதாக ஆணைக்குழுவின் செயலாளர் எம்.டபிள்யு. குணதாச தெரிவித்துள்ளார்.

ஆணைக்குழுவுக்கு கிடைக்கப்பெற்றுள்ள முறைப்பாடுகள் மீதான விசாரணை இன்னும் நிறைவுப் பெறாமல் இருப்பதாகவும், இதனால் மேலும் 6 மாத கால அவகாசம் வழங்குமாறு ஜனாதிபதிக்கு அறிவித்துள்ளதாகவும்  ஆணைக்குழுவின் செயலாளர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

கடந்த 2015 ஆம் ஆண்டு உருவாக்கப்பட்ட ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவில் 2000 ற்கும் மேற்பட்ட முறைப்பாடுகள் கிடைக்கப்பெற்றுள்ளதாகவும், இதில் பாரிய மோசடிகள் தொடர்பில் 401 முறைப்பாடுகள் கிடைக்கப்பெற்றுள்ளதாகவும் அவற்றில் 17 க்கான விசாரணைகள் முழுமையாக நிறைவுப்பெற்றுள்ளதுன், அது குறித்த அறிக்கை ஜனாதிபதியிடம் கையளித்துள்ளதாகவும் அவர் ​மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

கால எல்லை இதற்கு முன்னரும் ஜனாதிபதியினால் இரு தடவைகள் நீடிக்கப்பட்டமை குறிப்பிடத்தக்கது

உங்கள் கருத்து

Name (required)

Email (required)

Website

உங்கள் கருத்தை பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்
English பாமினி உச்சரிப்பு