சம்­பந்தன் நாடா­ளு­மன்றில் தூங்­கிக்­கொண்­டி­ருக்­கிறார்! -மஹிந்தானந்த அளுத்­க­மகே


image_handleஎதிர்க்­கட்சித் தலைவர் இரா. சம்­பந்தன் தனது பொறுப்­பினை உரிய முறையில் மேற்­கொள்ளத் தவ­றி­விட்டார். நல்­லாட்­சியில் மக்­க­ளுக்கு பல்­வே­று­பட்ட பிரச்­சி­னைகள் உள்­ளன. எனினும் அது தொடர்பில் எதிர்க்­கட்சித் தலைவர் கரி­ச­னை­யற்­றி­ருக்­கிறார்.

நாடா­ளு­மன்றில் அவர் கூடு­த­லான நேரங்­களில் தூங்­கிக்­கொண்­டி­ருக்­கிறார். அர­சாங்­கத்­திற்கு சாமரம் வீசு­கின்ற எதிர்க்­கட்சி நிய­மிக்­கப்­பட்­டி­ருப்­ப­தனால் நாடா­ளு­மன்றின் ஜன­நா­யகம் கடு­மை­யாக மீறப்­ப­டு­வ­தாக கூட்டு எதி­ரணி நாடா­ளு­மன்ற உறுப்­பினர் மஹிந்­தா­னந்த அளுத்­க­மகே தெரி­வித்தார்.

கூட்டு எதிர்க்­கட்சி ஏற்­பா­டு­செய்த ஊட­க­வி­ய­லாளர் சந்­திப்பு நேற்று பொர­ளை­யி­லுள்ள என்.எம்.பெரேரா நிலை­யத்தில் நடை­பெற்­றது. அதில் கலந்­து­கொண்டு உரை­யாற்­று­கை­யி­லேயே அவர் இதனைத் தெரி­வித்தார்.

அவர் மேலும் குறிப்­பி­டு­கையில்,

சைட்டம், மத்­திய வங்கி பிணை­முறி, நாடா­ளு­மன்ற உறுப்­பினர் ரவி கரு­ணா­நா­யக்­கவின் விவ­காரம் உள்­ளிட்ட விட­யங்கள் தொடர்பில் எதிர்க்­கட்சித் தலைவர் கவனம் செலுத்­த­வில்லை. எனவே நாட்டு மக்கள் சார்­பாக பேசு­வ­தற்கு எவரும் இல்­லா­மை­யி­னால்தான் மக்கள் தற்­போது வீதிக்­கி­றங்­கி­யுள்­ளனர். ஆகவே நாட்டில் ஏற்­பட்­டுள்ள நெருக்­கடி நிலைக்­கான முழுப்­பொ­றுப்­பையும் சபா­நா­ய­கரே ஏற்க வேண்டும்.

மேலும் சபா­நா­யகர், பாரா­ளு­மன்றில் 54 உறுப்­பி­னர்­களைக் கொண்­டுள்ள கூட்டு எதிர்க்­கட்­சியை எதிர்க்­கட்­சி­யாக ஏற்­றுக்­கொண்டு அதற்­கான சந்­தர்ப்­பத்தை ஏற்­ப­டுத்தித் தந்­தி­ருப்பின் இவ்­வாறு மக்கள் வீதிக்­கி­றங்கி போராட வேண்­டிய நிலை ஏற்­பட்­டி­ருக்­காது. அத்­துடன் கூட்டு எதிர்க்­கட்­சியால் தற்­போது பாரா­ளு­மன்றில் கேள்வி எழுப்ப முடி­யாது, கட்சித் தலை­வர்கள் கூட்­டத்­திற்கும் செல்ல முடி­யாது.

அத்­துடன் நாடா­ளு­மன்ற உறுப்­பி­னர்கள் ஆறு பேரைக்­கொண்ட மக்கள் விடு­தலை முன்­ன­ணியை பிர­தி­நி­தி­த்து­வப்­ப­டுத்தி கோப்­கு­ழுவில் நான்கு பேர் அங்கம் வகிக்­கின்­றனர். எனினும் ஐம்­பத்து நான்கு உறுப்­பி­னர்­க­ளைக்­கொண்ட கூட்டு எதிர்க்­கட்சி சார்பில் ஒருவர் மாத்­தி­ரமே கோப் குழுவில் அங்கம் வகிக்­கின்றார்.

ஆகவே இதில் என்ன ஜன­நா­யகம் உள்­ளது? நாட்டில் ஜன­நாயம் உள்­ள­தாக அர­சாங்கம் பெரு­மை­ய­டித்­துக்­கொள்­கி­றது. பாராளுமன்ற அமர்வுகள் தொலைக்காட்சியில் நேரடி ஒளிபரப்பு செய்யப்படு கின்றன. ஆயினும் நேரடி ஒளிபரப்பு நேரத்தில் உரையாற்றுவதற்கு கூட்டு எதிர்க்கட்சிக்கு சந்தர்ப்பம் வழங்கப்படு வதில்லை என்றார்.

உங்கள் கருத்து

Name (required)

Email (required)

Website

உங்கள் கருத்தை பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்
English பாமினி உச்சரிப்பு