வீட்டுக்கான வாக்குகள் தமிழர்கள் தாமே குழி பறிப்பதற்கான ஆணையாகவே இருக்கும் – சுரேஸ்


Sureshpremchand_Livedayஎதிர்வரும் உள்ளுராட்சிமன்ற தேர்தலில் வீட்டு சின்னத்திற்கு வழங்கப்படும் வாக்குகள் தமிழர்கள் தாமே குழி பறிப்பதற்கான ஆணையாகவே இருக்கும் என்று முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சுரேஸ் பிரேமச்சந்திரன் தெரிவித்துள்ளார்.

இடைக்கால அறிக்கை தமிழ் மக்களை குழி தோண்டி புதைக்கும் ஒன்று, கொழும்பில் பிறந்து வளர்ந்த சுமந்திரனுக்கு எவ்வாறு தமிழ் மக்களின் பிரச்சினைகள் தெரியும் என கேள்வியெழுப்பியுள்ளார்.

ஸ்ரீலங்காவில் அனைத்து உள்ளுராட்சிமன்றங்களுக்குமான தேர்தல் எதிர்வரும் பெப்ரவரி மாதம் 10ஆம் திகதி நடைபெறவுள்ள நிலையில், தமிழ் தேசிய விடுதலைக் கூட்டமைப்பின் வேட்பாளர் அ.அருந்தவராசாவை ஆதரிக்கும் வகையிலான கூட்டம் வவுனியா – கிடாச்சுரி வட்டாரத்தில் நேற்று நடைபெற்றது.

இதில் கலந்துக் கொண்டு உரையாற்றிய போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதேவேளை, தமிழரசு கட்சி இல்லாமல் போக வேண்டும் என ஒரு போதும் எண்ணியதில்லை என தெரிவித்த வன்னி மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சிவசக்தி ஆனந்தன், கடந்த 16 வருடங்களாக உட்கட்சி போராட்டங்களை நடத்தியதாக குறிப்பிட்டுள்ளார்.

உங்கள் கருத்து

Name (required)

Email (required)

Website

உங்கள் கருத்தை பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்
English பாமினி உச்சரிப்பு