கொக்காவில் ஏ9 வீதியில் வான் , பாரபூர்தி விபத்து தலத்தில நால்வர் பலி


IMG_0353மாங்குளம் பொலிஸ் பிரிவிற்கு உட்ப்பட்ட  கொக்காவில்  ஏ9 பிரதான வீதியில்  இடம்பெற்ற விபத்தில் வாகன சாரதி உட்ப்பட நால்வர் பலியாகயுள்ளதுடன் ஒருவர் படுகாயமடைந்த நிலையில் கிளிநொச்சி பொது வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்

குறித்த விபத்து தொடர்பாக தெரியவருவதாவது    பழுதடைந்த நிலையில்  கொக்காவில்  ஏ9 பிரதான வீதியில்  நிறுத்தி வைக்கப்பட்ட  பார ஊர்தியில் அதே திசையில் கொழும்பில் இருந்து யாழ்நோக்கி   பயணித்துக்கொண்டிருந்த  கயஸ் வாகனம் மோதியதினால் குறித்த  விபத்து இடம்பெற்றுள்ளதாக மாங்குளம் பொலிசார் தெரிவிக்கின்றனர்
இவ் விபத்தில் யாழ் வடமராட்சியை சேர்ந்த சி.கிருஸ்ணரூபன்(18),சி. சிந்துஜன்(18),ப.அருண்(20), மா. காந்தன் (35) ஆகியோரே உயிரிழந்துள்ளனர். சடலங்கள் கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலையில் வைக்கப்பட்டுள்ளது.
விபத்து தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகளை மாங்குளம் பொலிசார் மேற்கொண்டு வருகின்றனர்
உங்கள் கருத்து

Name (required)

Email (required)

Website

உங்கள் கருத்தை பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்
English பாமினி உச்சரிப்பு