வீணானது நிகோலஸ் பூரனின் அதிரடி – போராடி வென்றது பாகிஸ்தான் !

வெஸ்ட் இண்டீஸ், பாகிஸ்தான் அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது டி 20 போட்டி   நடைபெற்றது. நாணயச்சுழற்சியில் வென்று வெஸ்ட் இண்டீஸ் முதலில் பந்து வீச்சை தேர்வு செய்தது.
அதன்படி, முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய பாகிஸ்தான் அணி நிர்ணயிக்கப்பட்ட 20 ஓவரில் 8 விக்கெட்டுக்கு 157 ஓட்டங்கள் எடுத்தது. தலைவர் பாபர் அசாம் பொறுப்புடன் ஆடி அரை சதமடித்து 51 ஓட்டங்களில் ஆட்மிழந்தார். ரிஸ்வான் 46 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டம் இழந்தார்.
வெஸ்ட் இண்டீஸ் சார்பில் ஹோல்டர் 4 விக்கெட்டும், பிராவோ 2 விக்கெட்டும் வீழ்த்தினர்.
இதையடுத்து, 158 ஓட்டங்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி களமிறங்கியது. தொடக்க ஆட்டக்காரர் பிளெட்சர் ஓட்டமெதுவுமின்றி ஆட்மிழந்தார்.  எவின் லெவிஸ் 33 ஓட்டங்கள் எடுத்த நிலையில் ரிட்டயர்ட் ஹர்ட் ஆனார்.
கிறிஸ் கெயில் 16 ஓட்டங்களுடனும், ஹெட்மயர் 17 ஓட்டங்களுடனும் , பொல்லார்டு 13 ஓட்டங்களுடனும்ஆட்டம் இழந்தனர். நிகோலஸ் பூரன் அதிரடியாக ஆடி அணியை வெற்றிக்கு அழைத்துச் செல்ல முயன்றார். அவர் 33 பந்துகளில் 6 சிக்சர், 4 பவுண்டரி உள்பட 62 ஓட்டங்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் உள்ளார்.
இறுதியில் வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி நிர்ணயிக்கப்பட்ட 20 ஓவரில் 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 150 ஓட்டங்கள் மட்டுமே எடுத்தது. இதனால் 7 ஓட்டங்கள் வித்தியாசத்தில் பாகிஸ்தான் அபார வெற்றி பெற்றது.
இதன்மூலம் டி20 தொடரில் 1-0 என பாகிஸ்தான் அணி முன்னிலை பெற்றுள்ளது. ஆட்ட நாயகன் விருது சிறப்பாக பந்து வீசிய மொகமது ஹபீசுக்கு வழங்கப்பட்டது.
Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *