“எங்களது குடும்பம் மகனின் உழைப்பில் தான் வாழ்கிறது. அவரை விடுதலை செய்யுங்கள்.” – பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டவரின் தாய் !

2020ஆம் ஆண்டிலிருந்து சமூக வலைத்தள பதிவுகள் தொடர்பாக இறுக்கமான நடைமுறைகள் பின்பற்றப்பட்டு வருகின்றன. முக்கியமாக தடைசெய்யப்பட்ட விடுதலைப்புலிகள் அமைப்பு தொடர்பான பதிவுகளை சமூக வலைத்தளங்களில் பதிவு செய்தோரும் – விடுதலைப்புலிகளின் தலைவர் மற்றும் – அமைப்பின் சின்னங்களை பகிர்ந்தோர் என பலர் பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இவர்களுடைய விடுதலை தொடர்பில் சாணக்கியன் உள்ளிட்ட கூட்டமைப்பின் அங்கத்தவர்கள் வலியுறுத்தியும் இன்னமும் அரசு தரப்பிலிருந்து முடிவு கிடைக்கவில்லை.

அண்மையில் இது தொடர்பில் விசாரிக்க ஜனாதிபதியால் ஒரு விசாரணைக்குழு நிறுவப்பட்டிருப்பதாக குறிப்பிடப்பட்டிருந்தது. இந்த நிலையில் திருகோணமலையில் பயங்கரவாத தடைச்சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்ட இளைஞர்களின் பெற்றோர்கள் ஜனாதிபதியிடம் முக்கிய கோரிக்கை  ஒன்றை முன்வைத்துள்ளனர்.

இந்நிலையில் குறித்த இளைஞர்களின் பெற்றோர்கள்  ஊடக சந்திப்பு ஒன்றினை நேற்று (சனிக்கிழமை) ஏற்பாடு செய்திருந்தனர்.

இதன்போது அதில் கலந்துகொண்ட பாலகிருஷ்ணன் சுகுந்தகுமாரி கூறியுள்ளதாவது, “கடந்த வருடம் 27.11.2020 திகதியன்று, எனது மகனான பாலகிருஷ்ணன் ரதிகரன் (28 வயது)  முகநூலில் கவிதை ஒன்றினை பதிவிட்டமைக்காக கைது செய்யப்பட்டார்.

இந்நிலையில் சுமார் ஒரு வருடமாக எனது மகனை இழந்து, எங்களது குடும்பம்  துன்பத்தில் உள்ளது. எனவே, ஜனாதிபதி எமது நிலைமையை உணர்ந்து அவரை விடுதலை செய்ய நடவடிக்கை மேற்கொள்ள வேண்டும்” என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

அதேபோன்று குறித்த ஊடக சந்திப்பில் கலந்துகொண்ட  சண்முகராஜா கலைச்செல்வி தெரிவித்துள்ளதாவது,  “கடந்த 02.07.2021 திகதியன்று  எனது மகன் விதுலக்ஸ்சன் (24 வயது) கைது செய்யப்பட்டார்.

மேலும், எங்களது குடும்பம் அவரது உழைப்பில்தான் வாழ்கின்றது. ஆகவே எனது மகனை மீட்டுத் தருமாறும் ஜனாதிபதியிடம் கோரிக்கை விடுக்கின்றேன்” என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதேவேளை இந்த ஊடக சந்திப்பில் கலந்துகொண்ட கிறிஸ்டி வினோத் லிஷாலினி தெரிவித்துள்ளதாவது, “எனது கணவர் கிறிஸ்டி வினோத் (36 வயது) கைது செய்யப்பட்டு, சிறையில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார்.  இரண்டு பெண் பிள்ளைகளை கொண்ட எனது குடும்பம் தற்சமயம் வாழ்வாதாரம் இழந்து நிற்கின்றது.

ஆகவே, அவரை விடுதலை செய்து எங்களது துயரை போக்குவதற்கு ஜனாதிபதி நடவடிக்கை மேற்கொள்ள வேண்டும்” என வலியுறுத்தியுள்ளார்.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *