சிங்கள மக்களின் அத்துமீறிய குடியேற்றம் குறித்து நல்லிணக்க ஆணைக்குழுவில் சாட்சியம்.

யாழ்ப்பாணத்தில் தற்போது இடம்பெற்றுவரும் நல்லிணக்க ஆணைக்குழுவின் அமர்வுகளில் காணாமல் போனவர்களின் உறவினர்கள் பலர், முன்னாள் போராளிகனின் குடும்பத்தினர் முதலானோர் சாட்சியங்களை அளித்து வருகின்ற நிலையில் நேற்று வட்டுக்கோட்டையில் இடம்பெற்ற நல்லிணக்க ஆணைக்குழுவின் அமர்வில் யாழ்ப்பாணத்தில் சிங்கள மக்கள் அத்துமீறி குடியேறியுள்ளமை தொடர்பாக ஒருவர் கருத்துக்களைத் தெரிவித்துள்ளார். வட்டுக்கோட்டையைச் சேர்ந்த இ.தாமோதரராஜா என்பவரே சாட்சியத்தில் இவ்விடயத்தை தெரிவித்துள்ளார்.

எல்லோரும் ஒருதாய் மக்கள் எனச் சொல்லிக் கொள்கின்றோம். ஆனால், அரசாங்கம் அவ்வாறு நடந்து கொள்ளவில்லை. சொந்தக்காணிகளுள்ள வலிகாமம் வடக்கு மக்களை சொந்த இடங்களில் மீள்குடியேற்றம் செய்யாது, அவசர அவசரமாக மேற்கொள்ளப்படும் சிங்களக் குடியேற்றங்களை திட்டமிட்டு யாழ்ப்பாணத்தில் மேற்கொள்வதை அரசாங்கம் தடுத்து நிறுத்த வேண்டும். அத்துடன் யாழப்பாணத்தில் பல கொலைகள் நடைபெற்றிருக்கின்றன. அவை எவற்றிற்கும் உரிய விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்படவில்லை எனவும் அவர் தனது சாட்சியத்தில் தெரிவித்துள்ளார்.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *