கொரோனா அபாயத்தால் தொடரும் பொருளாதார நெருக்கடிகள் ! – மூன்றாவது நாளாகவும் ஆர்ஜென்டீனாவில் போராட்டம்.

அதிகரித்து வரும் கொரோனா தொற்று மற்றும் ஊரடங்கு என்பவற்றால் உலகின் பல நாடுகளிலும் பொருளாதார பின்னடைவுகள் வேகமாக ஏற்பட ஆரம்பித்துள்ளன.

இந்நிலையில் ஊதிய உயர்வு, பணியின் போது கொரோனா பாதுகாப்பு உள்ளிட்ட பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி அர்ஜென்டினாவில் நடைபெற்ற போராட்டத்தில் காவல் துறையினர் ஏராளமானோர் பங்கேற்றனர்.

ப்யூனஸ் அயர்ஸ் மற்றும் நாட்டின் பல்வேறு நகரங்களில் சீருடையுடன் போலீசார் இப்போராட்டங்களில் பங்கேற்றனர். தொடர்ந்து மூன்று நாட்களாக தொடர்போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட போலீசார், தங்களுக்கு 56 சதவிகித ஊதிய உயர்வு அளிக்குமாறு அரசை வலியுறுத்தினர். மேலும், கொரோனா வைரஸ் தொடர்பான பணிகளில் ஈடுபடும் போது, போதுமான மருத்துவ பாதுகாப்பை அளிக்கவும் அவர்கள் வலியுறுத்தினர். கடந்த 2018ம் ஆண்டு முதல் மிகப்பெரிய பொருளாதார இழப்புக்களை எதிர்கொண்டு வரும் அர்ஜென்டினா, தற்போது கொரோனா வைரஸ் பரவல் காரணமாக கூடுதல் பிரச்சினைகளைச் சந்தித்துவருகிறது.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *