சாலைப்பகுதித் தாக்குதலில் கடற்புலிகளின் இரண்டாவது தளபதி மரணம்

வன்னியை விடுவிக்கும் நடவடிக்கையின் மிக முக்கிய இலக்கை அடைந்துள்ள படையினர் சாலைப்பகுதியில் நடத்திய தாக்குதலில் கடற்புலிகளின் இரண்டாவது தளபதி உட்பட 4 பேரை நேற்று (பெப்:04) கொல்லப்பட்டதாக படைத் தரப்பு தெரிவிக்கின்றது.  நேற்று பிற்பகல் 1.45 மணிமுதல் 2.00 மணிவரை தாக்குதல் நடத்திய 55 வது படைப்பிரிவினர் சாலைப் பகுதியில் அமைந்துள்ள கடற்புலிகளின் தளத்தை கைபற்றினர். இத் தாக்குதலில் கடற்புலிகளின் இரண்டாவது தளபதியான வினாயகம் கொல்லப்பட்டுள்ளார்.

தொடர்பு சாதனங்களை ஒட்டுக்கேட்ட போது எல்ரிரிஈயினருக்கு இவர்கள் இறந்த உடல்களை தேடமுடியாமல் படையினரின்  தாக்குதல்களுக்கு முகம் கொடுக்க முடியாமல் பின்வாங்கியுள்ளதாக படையினரின் மின்னனுயியல் போர்யுக்தி பிரிவினர் தெரிவித்தனர்.

இதேவேளை பூநகரி கடற்புலிகளின் பொறுப்பாளர் காதர் எனும் பஹலவனும் இத்தாக்குதலில் கொல்லப்பட்டுள்ளார் என மேலும் கடற்புலிகளின் விசேட தளபதியான சின்னக்கன்னன் நேற்றுக் காலை 8.50 மணியளவில் நடந்த பிறிதொரு தாக்குதலில் இப்பகுதியில் வைத்து கொல்லப்பட்டுளார். இவர் கொல்லப்பட்ட பின் அவர்களின் சொந்தப்பானியில் லெப்டினன் கேனல் பதவி உயர்வும் வழங்கியுள்ளதாக படையினரின் மின்னனுயியல் போர்யுக்தி பிரிவினர் தெரிவித்தனர். இம்மோதல்களில் 8 கடற்புலிகள் கொல்லப்பட்டுள்ளதும் ஊர்ஜீதம் செய்துள்ளனர்.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

 

1 Comment

  • KKS
    KKS

    காதர் – என்ற ராஜ்குமார் முன்னர் 1991இல் சர்வதேச கடல் எல்லையில் இந்திய கடற்படையால் பிடிக்கப்பட்ட புலிகளின் கப்பலுக்கு பொறுப்பாக வந்தவர். இதன் போது இவர் இந்தியாவால் கைது செய்யப்பட்டு இந்திய சிறையில் இருந்தவர். 1996இல் இந்தியாவில் புலிகளின் சிறையுடைப்பில் தப்பி மீண்டும் புலிகளுடன் இணைந்துகொண்ட இவர் புலிகளின்நீண்ட கால உறுப்பினர். இவர் காங்கேசந்துறையை சேர்ந்தவர். இவர் புலிகள் அமைப்பில் சேரும் போதுநான் வேறு ஒரு அமைப்பில் …..இது உண்மையானால் அவருக்கு எனது அனுதாபங்கள்.

    Reply