“லொஹான் ரத்வத்த பதவி விலக்கப்பட்டதன் பின்னுள்ள அரசியல்.” – ஜேவிபி அதிருப்தி !

“வெலிக்கடை சம்பவம் மற்றும் மஹர சம்பவம் தொடர்பாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட கைதிகளின் சார்பாக தற்போதைய அரசாங்கம் மனிதாபிமானமற்ற கட்டாயக் கொள்கையை பின்பற்றுகிறது.“ என ஜேவிபி பொதுச் செயலாளர் ரில்வின் சில்வா தெரிவித்தார்.

இது தொடர்பில் மேலும் பேசிய அவர் ,

கைதியை மிரட்டிய சம்பவம் தொடர்பில் சிறைச்சாலை முகாமைத்துவம் மற்றும் மறுவாழ்வு இராஜாங்க அமைச்சர் லொஹான் ரத்வத்தவின் பதவி விலகல் மட்டும் போதாது.  அவர் மீது சுமத்தப்பட்டுள்ள குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து அரசு முறையாக விசாரணை நடத்தி சட்டத்தை அமுல்படுத்த வேண்டும்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பாக உள்ளூர் மற்றும் சர்வதேச அளவில் எழுந்த எதிர்ப்பைத் தவிர்ப்பதற்காகவே அவர் பதவி விலக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளார். பிரச்சினையைத் தவிர்ப்பதற்காக ஒரு ராஜினாமா செய்யப்பட்டால், அது விசாரணையின் திசையில் சரியான நடவடிக்கை அல்ல.

முன்னாள் இராஜாங்க அமைச்சர் குற்றவியல் வற்புறுத்தல் மற்றும் மிரட்டல் ஆகியவற்றை தெளிவாக செய்துள்ளார். ராஜினாமாவின் போது அவர் மீது சுமத்தப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகள் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டுள்ளது. எனவே இந்த சம்பவத்தை ராஜினாமா செய்து அரசு விடுவிக்க முடியாது.

வெலிக்கடை சம்பவம் மற்றும் மஹர சம்பவம் தொடர்பாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட கைதிகளின் சார்பாக தற்போதைய அரசாங்கம் மனிதாபிமானமற்ற கட்டாயக் கொள்கையை பின்பற்றுகிறது என்பதை இந்த நிகழ்வுகளின் சங்கிலி நிரூபிக்கிறது என அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *