தொடர் தோல்விகளுக்கு மத்தியில் இங்கிலாந்து டெஸ்ட் அணியின் புதிய தலைவராக பென் ஸ்டோக்ஸ் !

இங்கிலாந்து கிரிக்கெட் அணி, ஆஷஸ் தொடரில் ஆஸ்திரேலியாவிடம் 4-0 தோல்வியடைந்தது. இதேபோல் மேற்கிந்தியதீவுகள் அணியிடம்  1-0 என தோல்வியடைந்தது. இந்த தொடர் தோல்வியைத் தொடர்ந்து, இங்கிலாந்து அணியின் தலைவர் ஜோ ரூட் சமீபத்தில் பதவி விலகினார்.
இந்நிலையில் இங்கிலாந்தின் சகலதுறை வீரரான பென் ஸ்டோக்ஸ், டெஸ்ட் அணியின் புதிய தலைவராக  நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். இவர் டெஸ்ட் அணியின் 81வது தலைவர் ஆவார்.
தலைவர் பொறுப்புக்கு பென் ஸ்டோக்ஸ் பெயரை, கிரிக்கெட் வாரியத்தின் புதிய நிர்வாக இயக்குனர் ரோப் கீ பரிந்துரை செய்தார். அவரது பரிந்துரைக்கு கிரிக்கெட் வாரியம் நேற்று மாலை ஒப்புதல் அளித்த நிலையில், இன்று அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகி உள்ளது.
இங்கிலாந்து அணி கடைசியாக விளையாடிய 17 டெஸ்ட் போட்டிகளில் ஒரு போட்டியில் மட்டுமே வெற்றி பெற்றுள்ளது. இங்கிலாந்து கிரிக்கெட் வரலாற்றில் ஐந்து தொடர்களில் வெற்றி பெறாத நிலையில், பென் ஸ்டோக்ஸ் தலைமை பொறுப்பை ஏற்றுள்ளார். இங்கிலாந்து அணி தற்போது 2021-23 உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பில் கடைசி இடத்தில் உள்ளது.
Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *