”வடக்கு கிழக்குப் பகுதிகளில் புதிய இராணுவ முகாம்கள் குடியேற்றங்கள் அமைக்கப்படும்” ஜகத் ஜயசூரிய இராணுவத்தளபதி!

விடுதலைப் புலிகளின் கட்டுப்பாட்டிலிருந்து விடுவிக்கப்பட்ட வடக்கு கிழக்குப் பிரதேசங்களில் புதிய இராணுவ முகாம்கள் அமைக்கப்படும் எனவும், இராணுவ குடியிருப்புக்கள் அமைக்கப்படும் எனவும் இலங்கையின் இராணுவத்தளபதி ஜகத் ஜயசூரிய தெரிவித்துள்ளார்.

பொஸன் தினமான நேற்று கண்டி மல்வத்த அஸ்கிரிய பிடாதிபதிகளை சந்தித்து ஆசிபெற்ற இராணுவத்தளபதி இத்தகவலை அவர்களிடம் தெரிவித்துள்ளார். படையினருக்கு வீடுகள் அமைத்துக் கொடுக்கப்படும் எனவும்,  அவர்கள் விவசாய நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட வசதிகள் செய்து கொடுக்கப்படும் எனவும் அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

 

2 Comments

 • Rohan
  Rohan

  படையினருக்கு வீடுகள் அமைத்துக் கொடுக்கப்படும் எனவும்….,
  விவசாய நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட வசதிகள் செய்து கொடுக்கப்படும் எனவும் …..

  சகோதரத்துவம் வாழ்க

  Reply
 • Appu hammy
  Appu hammy

  Who does need army occupation in north and east? The Tamil people need a political solution and not army occupation. The successive government actions show that Tamils have been in the Island before the Sinhalese, if not why do they fight with Tamils and occupy the land belongs to Tamils. The Prelate says foreigners buying land… does he mean Tamils?

  They can also make Emergency rule permanent so that Tamils and Muslims can be ruled by the army.

  No houses for those who lost their property. This is another way of colonising. Well done Rajapaksha

  why don’t you have army camps everywhere in south and rest of the country as well?

  Reply