Monday, October 18, 2021

வழமை போல இறுதி கட்டத்தில் சொதப்பியது பஞ்சாப் கிங்ஸ் – அடுத்த சுற்றுக்கு முன்னேறியது ரோயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் !

ரோயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர்- பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணிகள் மோதும் ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டின் 48-வது லீக் ஆட்டம் ஷார்ஜாவில் நடைபெற்றது. ஆர்.சி.பி. நாணயச்சுழற்சியில் வென்று துடுப்பொட்டத்தை தேர்வு செய்தது.
அதன்படி விராட் கோலி, தேவ்தத் படிக்கல் ஆகியோர் தொடக்க வீரர்களாக களம் இறங்கினர். இருவரும் தொடக்கத்தில் இருந்து அதிரடி ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினர். பெங்களூர் சார்பில் விராட் கோலி 25 ஓட்டங்கள் , படிக்கல் 40 ஓட்டங்கள், டி வில்லியர்ஸ் 23 ஓட்டங்கள் என்றவாறு பெற்றுக்கொண்டனர். இன்றைய போட்டியிலும் அதிரடி காட்டிய மேக்ஸ்வெல் 33 பந்தில் 3 பவுண்டரி, 4 சிக்சர்களுடன் 57 ஓட்டங்களை எடுத்தார்.
பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணியில் முகமது ஷமி, ஹென்ரிக்ஸ் ஆகியோர் தலா 3 விக்கெட் வீழ்த்தினர்.
May be an image of 3 people, people playing sport and text
பின்னர் 165 ஓட்டங்கள் அடித்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணி களம் இறங்கியது. தொடக்க வீரர்களான கே.எல். ராகுல், மயங்க் அகர்வால் ஆகியோர் சிறப்பான தொடக்கம் கொடுத்தனர். ஸ்கோர் 10.5 ஓவரில் 91 ஓட்டங்கள் இருக்கும்போது கே.எல். ராகுல் 35 பந்தில் 39 ஓட்டங்கள் எடுத்து ஆட்டமிழந்தார். அடுத்து வந்த பூரண் 3 ஓட்டங்களிலும் ஏமாற்றம் அளித்தார். சிறப்பாக விளையாடிய மயங்க் அகர்வால் 42 பந்தில் 57 ஓட்டங்கள் எடுத்து ஆட்டமிழந்தார். அப்போது பஞ்சாப் அணி 15.2 ஓவரில் 3 விக்கெட் இழப்பிற்கு 114 ஓட்டங்கள் எடுத்திருந்தது. அதன்பின் பஞ்சாப் அணியால் வெற்றி நோக்கி செல்ல முடியவில்லை.
கடைசி ஓவரில் 19 ஓட்டங்கள் தேவைப்பட்டது. ஆனால் 12 ஓட்டங்கள் அடிக்க 20 ஓவரில் 6 விக்கெட் இழப்பிற்கு 158 ஓட்டங்கள் சேர்த்தது. இதனால் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் 6 ஓட்டங்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று பிளே-ஆஃப் சுற்றுக்கு முன்னேறியது.
Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *