மாதவிடாய் வலியால் வெற்றியை தவறவிட்ட வீராங்கனை – ஆணாக இருந்திருக்கலாம் என வேதனை !

மாதவிடாய் காரணமாக கடுமையான வயிற்றுவலி ஏற்பட்டதால் பிரெஞ்ச் ஓபனில் அதிர்ச்சியூட்டும் வெற்றி வாய்ப்பை இழந்த சீன வீராங்கனை ஜெங் கின்வென், தான் ஒரு ஆணாக இருந்திருக்கலாம் என வேதனை தெரிவித்துள்ளார்.

உலகின் நம்பர் ஒன் டென்னிஸ் வீராங்கனையான போலந்து நாட்டைச் சேர்ந்த இகா ஸ்விடெக்கிற்கு எதிராக பிரெஞ்ச் ஓபன் தொடரில் வெற்றி பெற்று அனைவரையும் அதிர்ச்சியடைய செய்யவேண்டும் என்ற தனது நம்பிக்கையை, கடுமையான வயிற்றுப் பிடிப்புகள் சிதைத்துவிட்டதாக சீனாவின் ஜெங் கின்வென் கூறினார்.

உலக தரவரிசையில் 74-வது இடத்தில் இருக்கும் 19 வயதே ஆகும் ஜெங், திங்கட்கிழமையன்று முதல் முறையாக ரோலண்ட் கரோஸ் அரங்கத்தில் விளையாடினார். அதுவும் உலகின் நம்பர் ஒன் டென்னிஸ் வீராங்கனை இகா ஸ்விடெக்கிற்கு எதிரான போட்டியாக அமைந்தது.

 

இந்த போட்டியில் இரண்டாவது செட்டின் தொடக்கத்தில் ஜெங்கிற்கு, தனது காயம்பட்ட வலது காலில் மருந்து கட்ட மருத்துவ கால அவகாசம் தேவைப்பட்டது. ஆனால், அதைவிட பெரிய கவலைகள் இருந்ததாக அவர் வெளிப்படுத்தினார்.

“அது பெண்களின் விஷயங்கள்” என்று ஜெங் தனது மாதவிடாய் வலியைக் குறிப்பிடுகிறார்.

“முதல் நாள் எப்போதுமே மிகவும் கடினமாக இருக்கும், பின்னர் நான் விளையாட்டில் ஈடுபட வேண்டும், முதல் நாளில் எனக்கு எப்போதும் மிகவும் வலி இருக்கும். “என் இயல்பிற்கு எதிராக என்னால் செல்ல முடியவில்லை, நான் ஒரு ஆணாக இருக்க விரும்புகிறேன், அதனால் நான் கஷ்டப்பட வேண்டியதில்லை” என்று கூறிய அவர்,இப்போது ஒரு பெண்ணாக மிகவும் கடினமாக இருக்கிறது என்று கூறினார்.

கால்வலி விளையாட்டைகடினமாக்கியது, ஆனால் வயிற்றுவலியுடன் ஒப்பிடும்போது அது ஓரணும் பெரிதல்ல, வயிறு மிகவும் வலியாக இருந்ததால் தன்னால் டென்னிஸ் விளையாட முடியாது என்கிறார்.

Show More
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *